Glerárskóli

Sími: 461 2666
Skrifstofan er opin virka daga á starfstíma skólans
frá 07:45 til 15:00
Í fríum nemenda er skrifstofan opin virka daga 10:00-12:00

Skóladagatal

Facebook síða Glerárskóla

Starfsfólk Glerárskóla veturinn 2020-2021

NafnNetfangStarfsheitiUmsjónarbekkir
Aðalbjörg María Ólafsdóttiradda@akmennt.isMyndmenntakennari
Anna Árnadóttirannaa@akmennt.isSkólaliði
Anna Guðrún Jóhannesdóttiranngudjo@akmennt.isUmsjónarkennari10. bekkur
Anna Sigríður Halldórsdóttirannash@akmennt.isUmsjónarkennari3. bekkur
Ágúst Þór Brynjarssonagustthor@glerarskoli.isStuðningsfulltrúi
Ágústa Stefánsdóttiragustas@akmennt.isSkólaliði - afleysingar
Birna Guðrún Baldursdóttirbirnag@akmennt.isIðjuþjálfi
Brynhildur Smáradóttirbrynhildur@akmennt.isHjúkrunarfræðingur
Brynja Sigurðardóttirbrynja@glerarskoli.isSkólaritari
Einar Ómar Eyjólfssoneinaro@akmennt.isStuðningsfulltrúi og frístund
Ellen Sif Skúladóttirellensif@akmennt.isStuðningsfulltrúi
Elma Rún Magnúsdóttirerm@akmennt.isAðstoðarmatráður
Erla Kristbjörnsdóttirerlak@akmennt.isSkólaliði
Erlingur Viðarssonerlingurv@akmennt.isStundakennari
Esther Gunnveig Gestsdóttirestherg@akmennt.isUmsjónarkennari2. bekkur
Eyrún Halla Skúladóttireyrun@akmennt.isSkólastjóri
Fríða Pétursdóttirfridap@akmennt.isUmsjónarkennari og íslenskukennari8. bekkur
Guðríður Sigurðardóttirgugga@akmennt.isGrunnskólakennari
Guðrún Þóra Björnsdóttirgthora@akmennt.isUmsjónarkennari5. bekkur
Haraldur Björnssonhb@akmennt.isTölvuumsjónarmaður
Heiða Hrönn Theódórsdóttirheidahronn@akmennt.isUmsjónarmaður frístundar
Heimir Freyssonhf@akmennt.isUmsjónarkennari4. bekkur
Helga Halldórsdóttirhelgah@akmennt.isDeildarstjóri, staðgengill skólastjóra
Helga Hrefna Sævarsdóttirhelgahr@akmennt.isStuðningsfulltrúi
Helga Ingadóttirhelgainga@akmennt.isUmsjónarkennari2. bekkur
Hermann Helgi Rúnarssonhhr@akmennt.isStuðningsfulltrúi
Hólmfríður Guðnadóttirholmfridur@akmennt.isUmsjónarkennari2. bekkur
Hrefna Dagbjartsdóttirhrefnad@akmennt.isÍþróttakennari
Hulda Björk Snæbjörnsdóttirhuldabjork@akmennt.isUmsjónarkennari6. bekkur
Inga Huld Pálsdóttiringahuld@akmennt.isUmsjónarkennari 3. bekkur
Ingibjörg Björnsdóttiringibjorgb@akmennt.isUmsjónarkennari7. bekkur
Íris Dröfn Hafbergiris@akmennt.isUmsjónarkennari 1. bekkur
Jóhann Ingi Einarssoningi@akmennt.isUmsjónarkennari5. bekkur
Jónína Garðarsdóttirjoninaga@glerarskoli.isVerkefnastjóri sérkennslu
Karen Jóhannsdóttir karenj@akmennt.isUmsjónarkennari9. bekkur
Kári Jóhannessonkarij@akmennt.isÍþróttakennari
Kolbrún Erla Gísladóttirkolbrunerla@akmennt.isStuðningsfulltrúi
Kristín Sveinsdóttirks@glerarskoli.is
Skólaliði
Kristjana S Kristjánsdóttirkristjanas@akmennt.isSkólaliði og frístund
Lovísa Rut Stefánsdóttirlovisarut@akmennt.isUmsjónarkennari6. bekkur
Lára Gunnarsdóttirlarag@akmennt.isSkólaliði og stuðningsfulltrúi
María Sigríður Sigfúsdóttir mariasigridur@akmennt.isStuðningsfulltrúi
Ólafur Viðar Haukssonolafurvidar@akmennt.isSmíðakennari
Ólína Sigríður Jóhannsdóttirosj@akmennt.isSkólaliði
Ómar Örn Jónssonomar@akmennt.isHúsvörður
Páll Viðar Gíslasonpalli@akmennt.isÍþróttakennari
Ragnar Logi Búasonrlb@akmennt.isUmsjónarkennari8. bekkur
Rakel Björk Káradóttirrakelbj@akmennt.isNáms- og starfsráðgjafi
Regína Sveinbjörnsdóttirrs@akmennt.isAðstoðarmatráður
Salbjörg J. Thorarensensalla@akmennt.isSkólaliði
Sandra Rut Sigurðardóttirsandrarut@akmennt.isSkólaliði
Sarah Skindbjerg Larsenssl@glerarskoli.is Sérkennari
Sigríður Víkingsdóttirsigvik@akmennt.isUmsjónarkennari10. bekkur
Sigurlaug Jónsdóttirsigurlaugj@akmennt.isStarfsmaður í frístund
Snorri Bergþórssonsnorri@akmennt.isUmsjónarkennari7. bekkur
Soffía Guðmundsdóttirsoffia@akmennt.isStuðningsfulltrúi
Soffía Margrét Hafþórsdóttirsmh@akmennt.isTextílkennari
Sunna Árnadóttirsa@akmennt.isStuðningsfulltrúi
Svala Íris Svavarsdóttirsvalas@akmennt.isMatráður
Sveinn Leó Bogasonsveinnleo@akmennt.isUmsjónarkennari8. bekkur
Tómas Lárus Vilbergssonlalli@akmennt.isDeildarstjóri
Þorbjörg Otta Jónasdóttirhobba@akmennt.isUmsjónarkennari1. bekkur
Þorsteinn G Gunnarssontgg@akmennt.isStarfsmaður upplýsingavers
Þóra Gígja Jóhannsdóttirthorag@akmennt.isHeimilisfræðikennari