Glerárskóli

Sími: 461 2666
Skrifstofan er opin virka daga á starfstíma skólans
frá 07:45 til 15:00
Í fríum nemenda er skrifstofan opin virka daga 10:00-12:00

Skóladagatal

Skóladagatal

Skýringar við skóladagatal

Facebook síða Glerárskóla

Starfsfólk Glerárskóla veturinn 2020-2021

NafnNetfangStarfsheitiUmsjónarbekkir
Andri Freyr Björvinssonafb@glerarskoli.isStuðningsfulltrúi
Aðalbjörg María Ólafsdóttiradda@glerarskoli.isMyndmenntakennari
Anna Árnadóttirannaa@glerarskoli.isSkólaliði
Anna Guðrún Jóhannesdóttiranngudjo@glerarskoli.isUmsjónarkennari10. bekkur
Anna Sigríður Halldórsdóttirannash@glerarskoli.isUmsjónarkennari3. bekkur
Arna Heiðmar Guðmundsdóttirarna@glerarskoli.isUmsjónarkennari - Afleysing6. bekkur
Atli Fannar Írisarsonatlifannar@glerarskoli.isStuðningsfulltrúi og frístund
Ágúst Þór Brynjarssonagustthor@glerarskoli.isStuðningsfulltrúi
Ágústa Stefánsdóttiragustas@glerarskoli.isSkólaliði - afleysingar
Birna Guðrún Baldursdóttirbirnag@glerarskoli.isIðjuþjálfi
Brynhildur Smáradóttirbrynhildur@glerarskoli.isHjúkrunarfræðingur
Brynja Sigurðardóttirbrynja@glerarskoli.isSkólaritari
Einar Ómar Eyjólfssoneinaro@glerarskoli.isStuðningsfulltrúi og frístund
Ellen Sif Skúladóttirellensif@glerarskoli.isStuðningsfulltrúi
Elma Rún Magnúsdóttirerm@glerarskoli.isAðstoðarmatráður
Erla Kristbjörnsdóttirerlak@glerarskoli.isSkólaliði
Erlingur Viðarssonerlingurv@glerarskoli.isStundakennari
Esther Gunnveig Gestsdóttirestherg@glerarskoli.isUmsjónarkennari2. bekkur
Eyrún Halla Skúladóttireyrun@glerarskoli.isSkólastjóri
Fríða Pétursdóttirfridap@glerarskoli.isUmsjónarkennari og íslenskukennari8. bekkur
Guðríður Sigurðardóttirgugga@glerarskoli.isGrunnskólakennari
Guðrún Hanna Sigurjónsdóttirgudrunhanna@glerarskoli.isUmsjónarkennari - Afleysing7. bekkur
Guðrún Þóra Björnsdóttirgthora@glerarskoli.isUmsjónarkennari5. bekkur
Haraldur Björnssonhb@glerarskoli.isTölvuumsjónarmaður
Heiða Hrönn Theódórsdóttirheidahronn@glerarskoli.isUmsjónarmaður frístundar
Heimir Freyssonhf@glerarskoli.isUmsjónarkennari4. bekkur
Helga Halldórsdóttirhelgah@glerarskoli.isDeildarstjóri, staðgengill skólastjóra
Helga Hrefna Sævarsdóttirhelgahr@glerarskoli.isStuðningsfulltrúi
Helga Ingadóttirhelgainga@glerarskoli.isUmsjónarkennari2. bekkur
Hermann Helgi Rúnarssonhhr@glerarskoli.isStuðningsfulltrúi
Hólmfríður Guðnadóttirholmfridur@glerarskoli.isUmsjónarkennari2. bekkur
Hrefna Dagbjartsdóttirhrefnad@glerarskoli.isÍþróttakennari
Hulda Björk Snæbjörnsdóttirhuldabjork@akmennt.isUmsjónarkennari6. bekkur
Inga Huld Pálsdóttiringahuld@aglerarskoli.isUmsjónarkennari 3. bekkur
Ingibjörg Björnsdóttiringibjorgb@glerarskoli.isUmsjónarkennari7. bekkur
Íris Dröfn Hafbergiris@glerarskoli.isUmsjónarkennari 1. bekkur
Jóhann Ingi Einarssoningi@glerarskoli.isUmsjónarkennari5. bekkur
Jónína Garðarsdóttirjoninaga@glerarskoli.isVerkefnastjóri sérkennslu
Júlía Siglaugsdóttirjuliasiglaus@glerarskoli.isStundakennari
Karen Jóhannsdóttir karenj@glerarskoli.isUmsjónarkennari9. bekkur
Kári Jóhannessonkarij@glerarskoli.isÍþróttakennari
Kolbrún Erla Gísladóttirkolbrunerla@glerarskoli.isStuðningsfulltrúi
Kristín Sveinsdóttirks@glerarskoli.is
Skólaliði
Kristjana S Kristjánsdóttirkristjanas@glerarskoli.isSkólaliði og frístund
Lovísa Rut Stefánsdóttirlovisarut@glerarskoli.isUmsjónarkennari6. bekkur
Lára Gunnarsdóttirlarag@glerarskoli.isSkólaliði og stuðningsfulltrúi
María Sigríður Sigfúsdóttir mariasigridur@glerarskoli.isStuðningsfulltrúi
Nikola Kristinn Stojanovicnks@glerarskoli.isSkólaliði-afleysing
Ólafur Viðar Haukssonolafurvidar@glerarskoli.isSmíðakennari
Ólína Sigríður Jóhannsdóttirosj@glerarskoli.isSkólaliði
Ómar Örn Jónssonomar@glerarskoli.is
Húsvörður
Páll Viðar Gíslasonpalli@glerarskoli.isÍþróttakennari
Ragnar Logi Búasonrlb@glerarskoli.isUmsjónarkennari8. bekkur
Rakel Björk Káradóttirrakelbj@glerarskoli.isNáms- og starfsráðgjafi
Regína Sveinbjörnsdóttirrs@glerarskoli.isAðstoðarmatráður
Salbjörg J. Thorarensensalla@glerarskoli.isSkólaliði
Sandra Rut Sigurðardóttirsandrarut@glerarskoli.isSkólaliði
Sarah Skindbjerg Larsenssl@glerarskoli.is Sérkennari
Sigríður Víkingsdóttirsigvik@glerarskoli.isUmsjónarkennari10. bekkur
Sigurlaug Jónsdóttirsigurlaugj@glerarskoli.isStarfsmaður í frístund
Snorri Bergþórssonsnorri@glerarskoli.isUmsjónarkennari7. bekkur
Soffía Guðmundsdóttirsoffia@glerarskoli.isStuðningsfulltrúi
Soffía Margrét Hafþórsdóttirsmh@glerarskoli.isTextílkennari
Sunna Árnadóttirsa@glerarskoli.isStuðningsfulltrúi
Sveinn Leó Bogasonsveinnleo@glerarskoli.isUmsjónarkennari9. bekkur
Tómas Lárus Vilbergssonlalli@glerarskoli.isDeildarstjóri
Þorbjörg Otta Jónasdóttirhobba@glerarskoli.isUmsjónarkennari1. bekkur
Þorsteinn G Gunnarssontgg@glerarskoli.isStarfsmaður upplýsingavers
Þóra Gígja Jóhannsdóttirthorag@glerarskoli.isHeimilisfræðikennari