Glerárskóli

Sími: 461 2666
Skrifstofan er opin virka daga á starfstíma skólans
frá 07:45 til 15:00
Í fríum nemenda er skrifstofan opin virka daga 10:00-12:00

Skóladagatal

desember 2018
M Þ V F F S S
« nov    
 12
3456789
10111213141516
17181920212223
24252627282930
31  

Starfsfólk veturinn 2018-2019

NafnNetfangStarfsheitiUmsjónarbekkir
Aðalbjörg María Ólafsdóttiradda@akmennt.isMyndmenntakennari
Aðalbjörg Þórólfsdóttiradth@akmennt.isAðstoðar matráður
Aðalheiður Bragadóttirheidab@akmennt.isSérkennari
Anna Guðrún Jóhannesdóttiranngudjo@akmennt.isUmsjónarkennari10. AGJ
Anna Sigríður Halldórsdóttirannash@akmennt.isUmsjónarkennari1. ASH
Birna Guðrún Baldursdóttirbirnag@akmennt.isIðjuþjálfi (í ársleyfi)
Brynhildur Smáradóttirbrynhildur@akmennt.isHjúkrunarfræðingur
Einar Ómar Eyjólfssoneinaro@akmennt.isStuðningsfulltrúi og frístund
Erla Kristbjörnsdóttirerlak@akmennt.isSkólaliði
Eyrún Halla Skúladóttireyrun@akmennt.isSkólastjóri
Eyrún Magnúsdóttireyrunm@akmennt.isStuðningsfulltrúi
Fríða Pétursdóttirfridap@akmennt.isUmsjónarkennari og íslenskukennari9. FP
Fríður Gunnarsdóttirfridur@akmennt.isUmsjónarkennari og stundakennari1.SÁE
Guðný Sigríður Víkingsdóttirsigvik@akmennt.isUmsjónarkennari8. SV
Guðríður Sigurðardóttirgugga@akmennt.isUmsjónarkennari7. GS
Guðrún Þóra Björnsdóttirgthora@akmennt.isUmsjónarkennari7. GÞB
Haraldur Björnssonhb@akmennt.isTölvuumsjónarmaður
H. Brynja Sigurðardóttirbrynja@akmennt.isSkólaritari
Heiða Hrönn Theódórsdóttirheidahronn@akmennt.isUmsjónarmaður frístundar
Heimir Freyssonhf@akmennt.isUmsjónarkennari2. HF
Helga Halldórsdóttirhelgah@akmennt.isDeildarstjóri, staðgengill skólastjóra
Helga Hrefna Sævarsdóttirhelgahr@akmennt.isStuðningsfulltrúi
Helga Ingadóttirhelgainga@akmennt.isUmsjónarkennari4. HI
Helga Svava Arnarsdóttir helgasvava@akmennt.isStuðningafulltrúi
Hólmfríður Guðnadóttirholmfridur@akmennt.isUmsjónarkennari4. HG
Hrefna Dagbjartsdóttirhrefnad@akmennt.isÍþróttakennari
Hugrún Ólafsdóttirhugol@akmennt.isStuðningsfulltrúi
Inga Huld Pálsdóttiringahuld@akmennt.isUmsjónarkennari 1. IHP
Inga Sigrún Gærdbo Ólafsdóttiringasigrun@akmennt.isSkólaliði
Ingibjörg Björnsdóttiringibjorgb@akmennt.isUmsjónarkennari5. IB
Íris Dröfn Hafbergiris@akmennt.isUmsjónarkennari 3. ÍDH
Íris Svavarsdóttirsvalas@akmennt.isMatráður
Jóhann Ingi Einarssoningi@akmennt.isUmsjónarkennari6. JIE
Jónína Rakel Sigurðardóttir jrs@akmennt.isSérkennari
Karen Jóhannsdóttir karenj@akmennt.isUmsjónarkennari5. KJ
Kári Jóhannessonkarij@akmennt.isÍþróttakennari
Kristjana S Kristjánsdóttirkristjanas@akmennt.isAðstoðar matráður
Lára Gunnarsdóttirlarag@akmennt.isSkólaliði og stuðningsfulltrúi
Lovísa Rut Stefánsdóttirlovisarut@akmennt.isStundakennari
Margrét Rós Sigurðardóttirmrs@akmennt.isIðjuþjálfi
María Sigríður Sigfúsdóttir mariasigridur@akmennt.isStuðningafulltrúi
Martha Maria Kochelskamartham@akmennt.isSkólaliði
Ólafur Viðar Haukssonolafurvidar@akmennt.isSmíðakennari
Ólína Sigríður Jóhannsdóttirosj@akmennt.isSkólaliði
Ólöf Sólveig Björnsdóttir osb@akmennt.isStundakennari
Ómar Örn Jónssonomar@akmennt.isHúsvörður
Páll Viðar Gíslasonpalli@akmennt.isÍþróttakennari
Rakel Björk Káradóttirrakelbj@akmennt.isNáms- og starfsráðgjafi
Salbjörg J. Thorarensensalla@akmennt.isSkólaliði
Sandra Rut Sigurðardóttirsandrarut@akmennt.isSkólaliði
Sigrún Ágústa Erlingsdóttir sigrunagusta@akmennt.isUmsjónarkennari1. SÁE
Sigrún María Guðmundsdóttirsigrunm@akmennt.isTextílkennari
Sigurjón Magnússonsima@akmennt.isUmsjónar- og stærðfræðikennari9. SM
Sigurlaug Jónsdóttirsigurlaugj@akmennt.isStarfsmaður í frístund
Sindri Geir Óskarssonsindrigeir@akmennt.isStundakennari
Sindri Snær Konráðsson Thorsensindrisnaer@akmennt.isStuðningsfulltrúi og frístund
Soffía Guðmundsdóttirsoffia@akmennt.isStuðningsfulltrúi
Sunna Árnadóttirsa@akmennt.isStuðningsfulltrúi
Sveinn Leó Bogasonsveinnleo@akmennt.isUmsjónarkennari6. SLB
Tómas Lárus Vilbergssonlalli@akmennt.isDeildarstjóri
Þorbjörg Otta Jónasdóttirhobba@akmennt.isUmsjónarkennari3. ÞOJ
Þorsteinn G Gunnarssontgg@akmennt.isUmsjónarkennari8. ÞGG
Þóra Gígja Jóhannsdóttirthorag@akmennt.isHeimilisfræðikennari
Þröstur Mikael Jónassonthmi@akmennt.isSkólaliði