Glerárskóli

Sími: 461 2666
Skrifstofan er opin virka daga á starfstíma skólans
frá 07:45 til 15:00
Í fríum nemenda er skrifstofan opin virka daga 10:00-12:00

Skóladagatal 2017-2018

desember 2017
M Þ V F F S S
« nov    
 123
45678910
11121314151617
18192021222324
25262728293031

Starfsfólk veturinn 2017-2018

NafnNetfangStarfsheitiUmsjónarbekkir
Aðalbjörg María Ólafsdóttiradda@akmennt.isMyndmenntakennari
Aðalbjörg Þórólfsdóttiradth@akmennt.isAðstoðar matráður
Aðalheiður Bragadóttirheidab@akmennt.isDeildarstjóri
Anna Guðrún Jóhannesdóttiranngudjo@akmennt.isUmsjónarkennari9. bekkur
Anna Jónasdóttirannajo@akmennt.isStuðningsfulltrúi
Anna Sigríður Halldórsdóttirannash@akmennt.isUmsjónarkennari1. ASH
Birna Guðrún Baldursdóttirbirnag@akmennt.isIðjuþjálfi
Brynhildur Smáradóttirbrynhildur@akmennt.isHjúkrunarfræðingur
Einar Ómar Eyjólfssoneinaro@akmennt.isStuðningsfulltrúi og frístund
Elvar Smári Sævarssonelvar@akmennt.isKennari
Erla Kristbjörnsdóttirerlak@akmennt.isSkólaliði
Erna Kristín Kristjánsdóttirernakristin@akmennt.isUmsjónarkennari4. EKK
Eydís Eva Ólafsdóttireydiseva@akmennt.isSkólaliði
Eyrún Halla Skúladóttireyrun@akureyri.isSkólastjóri (veikindaleyfi)
Fríða Pétursdóttirfridap@akmennt.isUmsjónarkennari og íslenskukennari8. FP
Fríður Gunnarsdóttir fridur@akmennt.isUmsjónarkennari2. FG
Guðný Sigríður Víkingsdóttirsigvik@akmennt.isUmsjónarkennari10. SV
Guðríður Sigurðardóttirgugga@akmennt.isUmsjónarkennari6. GS
Guðrún Þóra Björnsdóttirgthora@akmennt.isUmsjónarkennari6. GÞB
H. Brynja Sigurðardóttirbrynja@akmennt.isSkólaritari
Halla Angantýsdóttirhallaa@akmennt.isAðstoðarkona
Heiða Hrönn Theódórsdóttirheidahronn@akmennt.isUmsjónarmaður frístundar
Heimir Freyssonhf@akmennt.isUmsjónarkennari1. HF
Helga Halldórsdóttirhelgahalldors@akureyri.isSkólastjóri
Helga K Thorarensenhelgak@akmennt.isStarfsmaður á bókasafni
Hólmfríður Guðnadóttirholmfridur@akmennt.isUmsjónarkennari3. bekkur
Hrefna Dagbjartsdóttirhrefnad@akmennt.isÍþróttakennari
Ingibjörg Björnsdóttiringibjorgb@akmennt.isUmsjónarkennari5. IB
Ingibjörg Kristín Gunnarsdóttirikg@akmennt.isUmsjónar- og náttúrufr.kennari4. IKG
Íris Dröfn Hafbergiris@akmennt.isUmsjónarkennari (fæðingarorlofi)
Íris Svavarsdóttirsvalas@akmennt.isMatráður
Jóhann Ingi Einarssoningi@akmennt.isUmsjónarkennari7. bekkur
Karen Jóhannsdóttir karenj@akmennt.isUmsjónarkennari4. KJ
Kári Jóhannessonkarij@akmennt.isÍþróttakennari
Kolbrún Sigurgeirsdóttirkollas@akmennt.isUmsjónarkennari3. bekkur
Kristjana S Kristjánsdóttirkristjanas@akmennt.isAðstoð í eldhúsi
Lára Gunnarsdóttirlarag@akmennt.isSkólaliði og stuðningsfulltrúi
Lilja IngólfsdóttirLiljaingolfs@akmennt.isStarfsmaður í frístund
Margrét Magnúsdóttirmama@akmennt.iskennari í stoðþjónustu
María Sigríður Sigfúsdóttir mariasigridur@akmennt.isStuðningafulltrúi
Ólafur Viðar Haukssonolafurvidar@akmennt.isSmíðakennari
Ólína Sigríður Jóhannsdóttirosj@akmennt.isSkólaliði
Ómar Örn Jónssonomar@akmennt.isHúsvörður
Páll Viðar Gíslasonpalli@akmennt.isÍþróttakennari
Rakel Björk Káradóttirrakelbj@akmennt.isNáms- og starfsráðgjafi
Roland Smeltroland@akmennt.isTölvuumsjón
Rögnvaldur B Rögnvaldssonrognvaldurb@akmennt.isStuðningsfulltrúi/skólaliði
Salbjörg J. Thorarensensalla@akmennt.isSkólaliði
Sandra Ósk Sigurgeirsdóttir saosi@akmennt.isSkólaliði
Sigríður Hreinsdóttirsiggahr@akmennt.isUmsjónarkennari10. SH
Sigrún Elva Briemsillae@akmennt.isAðstoðarmatráður
Sigrún María Guðmundsdóttirsigrunm@akmennt.isTextílkennari
Sigurbjörg Ósk Jónsdóttirsigurbjorgosk@akmennt.isSkólaliði
Sigurjón Magnússonsima@akmennt.isUmsjónar- og stærðfræðikennari8. SM
Sigurlaug Jónsdóttirsigurlaugj@akmennt.isStarfsmaður í frístund
Sindri Geir Óskarssonsindrigeir@akmennt.isKennari - forföll
Sindri Snær Konráðsson Thorsensindrisnaer@akmennt.isSkólaliði
Soffía Guðmundsdóttirsoffia@akmennt.isStuðningsfulltrúi
Steinunn Rögnvaldsdóttirsteinunnr@akmennt.isAðstoðarmatráður
Sunna Árnadóttirsa@akmennt.isStuðningsfulltrúi
Sveinn Leó Bogasonsveinnleo@akmennt.isUmsjónarkennari5. SLB
Tómas Lárus Vilbergssonlalli@akmennt.isDeildarstjóri, staðgengill skólastjóra
Þorbjörg Otta Jónasdóttirhobba@akmennt.isUmsjónarkennari2. ÞOJ
Þóra Gígja Jóhannsdóttirthorag@akmennt.isHeimilisfræðikennari